ร้าน'เวอลารี่' จำหน่ายเพชร CZ Swiss เกรดA++คัดพิเศษ, ชุดเครื่องประดับเจ้าสาว ราคาไม่แพง

รูปภาพของ Velarie Jewelry
Velarie Jewelry
ฟอรัม: 

ร้านของเราจำหน่ายเครื่องประดับเพชร cz หรือเรียกกันว่าเพชรสวิส/เพชรรัสเซีย

ซึ่งเป็นเพชรสังเคราะห์ที่มีความเหมือนเพชรจริงมากที่สุด มองด้วยตาเปล่าแทบจะแยกไม่ออก

และสินค้าของเราเป็นเกรดA++คัดพิเศษ งานประณีต คุณภาพดี เด้งไฟมากๆ

(ติดต่อทางเว็บหรือเฟซจะสะดวกกว่าค่ะ เพราะอาจไม่ค่อยได้เข้ามาดูกระทุ้นะคะ :)

ขึ้น
8 คนชอบความเห็นนี้
รูปภาพของ Velarie Jewelry
Velarie Jewelry

เพิ่มเติมค่ะ :)

** เรามีต่างหูหนีบ สำหรับเจ้าสาวที่ไม่ได้เจาะหูด้วยนะคะ 

** สินค้าทุกชิ้นมีกล่องกำมะหยี่ให้ และส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศค่ะ

ซึ่งราคาร้านเราถือว่าคุ้มมมมมากค่ะ เพราะไปเช่าบางที่ก็ราคานี้เลย ^^

ขึ้น
6 คนชอบความเห็นนี้

สินค้ายอดนิยม

VIVARIS package AVivaris wedding studio
  • ชุดและแหวน
  • ชุดเจ้าสาว
VIVARIS package SVivaris wedding studio
VIVARIS package SSVivaris wedding studio
แพคเกจชุดวันงานVivaris wedding studio
แพคเกจพิธีหมั้นและยกน้ำชาCinnamon Residence
  • สถานที่
  • โรงแรม

ผู้ให้บริการยอดนิยม

Vivaris wedding studio
Cinnamon Residence
  • โรงแรม
Hotel Once Bangkok
  • โรงแรม
Nhoo Matthews Atelier
Style statement