ถ้าจะชวนเพื่อนๆที่ช่วยงานแต่ง ไป thank you party ที่ไหนเหมาะครับ

รูปภาพของ phon
phon
ฟอรัม: 

อยากจัดงาน thank you party ให้กับเพื่อนๆ ที่มาช่วยงานแต่ง และเหมือนเป็นการฮันนีมูนด้วยไปในตัวครับ

งานของผมไม่มี after party น่ะครับ มีแค่พิธีเช้ารดน้ำสังข์ และมีแขกผู้ใหญ่ เราไม่ได้จ้าง organizer 

เพื่อน ๆ ก็ช่วยกัน จัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่กันเอง 

เพื่อนๆ ว่าจะ work ไหมครับ ผมว่าจะจอง pool villa ของผมกับแฟน และสำหรับเพื่อน ๆ ด้วย 6-7 คน

คุยกับแฟนแล้วครับ เธอโอเค บอกว่าน่าสนุกดี เพราะเราไปเที่ยวสองต่อสองกันมาเยอะแล้ว

อยากได้รีสอร์ท ที่กระทัดรัดและบริการดี สำหรับปาร์ตี้เล็ก ๆ ครับ

ขึ้น
6 คนชอบความเห็นนี้
รูปภาพของ พิมชนก
พิมชนก (ยังไม่ยืนยันความถูกต้อง)

อาเล็กซีฟู้ดแอนด์รีสอร์ท เป็นสถานที่พักผ่อนสำหรับนักท่องเที่ยวที่มาท่องเที่ยว ณ ชายหาดชะอำบรรยากาศดี ร่มรื่นกับร่มไม้นานาชนิดหากท่านใดเตรียมตัวมาพักผ่อนที่ชะอำ และกำลังมองหา รีสอร์ทและร้านอาหารซีฟู้ดรสเด็ด อร่อยๆๆๆเราแนะนำมาที่นี่เลยอาหารอร่อยบริารดีด้วยอากาศดีแถบที่พักยังสวยอีกด้วยราคาถูกดวยนะ  อิ้อิ้

ขึ้น
4 คนชอบความเห็นนี้
รูปภาพของ รัชวิภา
รัชวิภา (ยังไม่ยืนยันความถูกต้อง)

อยากแนะนำเป็นที่  The Athitan Boutique Hotel Chiang Mai คะอากาศดีถ้าไปคงจะสนุกและอบอุ่นมากเลยคะที่ห้องก็สวยอาหารก็อร่อยนะคะ

ขึ้น
2 คนชอบความเห็นนี้

สินค้ายอดนิยม

VIVARIS package AVivaris wedding studio
  • ชุดและแหวน
  • ชุดเจ้าสาว
VIVARIS package SVivaris wedding studio
VIVARIS package SSVivaris wedding studio
แพคเกจชุดวันงานVivaris wedding studio
แพคเกจพิธีหมั้นและยกน้ำชาCinnamon Residence
  • สถานที่
  • โรงแรม

ผู้ให้บริการยอดนิยม

Vivaris wedding studio
Cinnamon Residence
  • โรงแรม
Nhoo Matthews Atelier
Hotel Once Bangkok
  • โรงแรม
Style statement
  • ชุดราตรี

บทความยอดนิยม

แบรนด์ชุดแต่งงาน,ไอเดียชุดเจ้าสาว,หาแบบชุดแต่งงาน,ชุดเจ้าสาว,ร้านชุดเจ้าสาว เปิดตัวชุดแต่งงานคอลเลคชั่นใหม่ แบรนด์ไท...ความฝันของสาว ๆ...
แหวนหมั้น,แหวนแต่งงาน,แหวนมินิมอล,แหวนใส่เล่น,แหวนสวยๆ, ไม่เยอะ ไม่เว่อร์ แต่คลาสสิคสุดพลัง ด้วย...สาว ๆ ที่กำลังมองหาแหวนหมั้น แหวนแต่งงานกันอยู่...
ชุดเจ้าสาว,ชุดแต่งงาน,แฟชั่นชุดเจ้าสาว,ลวดลายชุดเจ้าสาว,แบบชุดเจ้าสาว 15 ไอเดียออกแบบชุดเจ้าสาวให้วิจิตรด้วยกา......
ของขวัญวันครบรอบ , ของขวัญวันเกิด , ของขวัญให้แฟน , ของขวัญสำหรับผู้ชาย , ไอเดียของขวัญ 10 ไอเดียเลือกของขวัญให้แฟนหนุ่มง่ายๆ ไม...ไม่ใช่แค่ผู้ชายนะคะ...
ของชำร่วย, ของชำร่วยมีประโยชน์, ของชำร่วยแต่งงาน, ของชำร่วยงานแต่ง, ไอเดียของชำร่วย เทรนด์ของชำร่วยประจำปีนี้ ที่บ่าวสาวไม่ค...ถ้าพูดถึงงานแต่งงาน สิ่งที่ขาดไม่ได้อีกอย่างก็คือ...