แจ้งเตือน ลองชุดแต่งงานมีเก็บเงินนะคะ

รูปภาพของ Aww
Aww
ฟอรัม: 

ขออนุญาตแชร์ต่อนะคะ

เป็นประสบการณ์ของ wedding planner ท่านนึงค่ะ ที่ได้เดินทางไปฮ่องกง เพื่อพาเจ้าสาวไปลองชุด ทางร้านคิดค่าลองด้วยค่ะ รู้สึกจะหลักหมื่นถ้าลองหลายชุด ( บ้าไปแว้ว ) เราเลยกลัวเลยค่ะ ที่บ้านเรา ไม่มีแบบนี้ใช่ไหมคะ เวลาไปลองชุด ต้องถามก่อนไหม พี่คะ ลองชุดเสียค่าใช้จ่ายหรือเปล่า >,< 

ลป. ปล. เราเคยมีประสบการณ์ลองชุด ร้านเช่าชุดราตรีเฉยๆ ค่ะ ชุดเจ้าสาวยังมิเคย

ขึ้น
18 คนชอบความเห็นนี้

สินค้ายอดนิยม

VIVARIS package AVivaris wedding studio
  • ชุดและแหวน
  • ชุดเจ้าสาว
VIVARIS package SVivaris wedding studio
VIVARIS package SSVivaris wedding studio
แพคเกจชุดวันงานVivaris wedding studio
แพคเกจพิธีหมั้นและยกน้ำชาCinnamon Residence
  • สถานที่
  • โรงแรม

ผู้ให้บริการยอดนิยม

Vivaris wedding studio
Cinnamon Residence
  • โรงแรม
Nhoo Matthews Atelier
Hotel Once Bangkok
  • โรงแรม
Style statement
  • ชุดราตรี

บทความยอดนิยม

แบรนด์ชุดแต่งงาน,ไอเดียชุดเจ้าสาว,หาแบบชุดแต่งงาน,ชุดเจ้าสาว,ร้านชุดเจ้าสาว เปิดตัวชุดแต่งงานคอลเลคชั่นใหม่ แบรนด์ไท...ความฝันของสาว ๆ...
แหวนหมั้น,แหวนแต่งงาน,แหวนมินิมอล,แหวนใส่เล่น,แหวนสวยๆ, ไม่เยอะ ไม่เว่อร์ แต่คลาสสิคสุดพลัง ด้วย...สาว ๆ ที่กำลังมองหาแหวนหมั้น แหวนแต่งงานกันอยู่...
ชุดเจ้าสาว,ชุดแต่งงาน,แฟชั่นชุดเจ้าสาว,ลวดลายชุดเจ้าสาว,แบบชุดเจ้าสาว 15 ไอเดียออกแบบชุดเจ้าสาวให้วิจิตรด้วยกา......
ของขวัญวันครบรอบ , ของขวัญวันเกิด , ของขวัญให้แฟน , ของขวัญสำหรับผู้ชาย , ไอเดียของขวัญ 10 ไอเดียเลือกของขวัญให้แฟนหนุ่มง่ายๆ ไม...ไม่ใช่แค่ผู้ชายนะคะ...
ของชำร่วย, ของชำร่วยมีประโยชน์, ของชำร่วยแต่งงาน, ของชำร่วยงานแต่ง, ไอเดียของชำร่วย เทรนด์ของชำร่วยประจำปีนี้ ที่บ่าวสาวไม่ค...ถ้าพูดถึงงานแต่งงาน สิ่งที่ขาดไม่ได้อีกอย่างก็คือ...