เค้กแต่งงาน low fat แต่อร่อย

รูปภาพของ bestie
bestie
ฟอรัม: 

เห็นตามเบเกอรี่ เดี๋ยวนี้มีเค้ก low fat กันแล้ว

มีใครเอามาทำเป็นเค้กแต่งงานแล้วบ้างคะ

คือ แม่แฟนก็แพ้ นม เนย แล้วอยากเสริฟเค้กที่ทุกทานได้

เพื่อนสาวก็ไม่กลัวอ้วน ผู้ใหญ่ก็เอนจอยได้

ถ้ามีร้านแนวนี้ แนะนำหน่อยค่ะ จะไปขอชิมดูก่อน

ขอบคุณค่ะ

ขึ้น
26 คนชอบความเห็นนี้
รูปภาพของ โน้ต
โน้ต (ยังไม่ยืนยันความถูกต้อง)
มางานแต่ง แขกคงไม่ห่วงเรื่องอ้วนมั้งครับ
ขึ้น
27 คนชอบความเห็นนี้
รูปภาพของ หมิง
หมิง (ยังไม่ยืนยันความถูกต้อง)

สมมติ ถ้าเราไปงานแต่ง แล้วเจอเค้กแบบนี้เราก็แฮปปี้นะ คริคริ

ขึ้น
28 คนชอบความเห็นนี้
รูปภาพของ castle
castle

เป็นไอเดียของเค้กแต่งงานที่ดีมากๆครับ ดูใส่ใจกับแขกที่มาร่วมงานแต่งงานของเราดี

ขึ้น
8 คนชอบความเห็นนี้

สินค้ายอดนิยม

แต่งหน้าเจ้าสาวBenyada Make up
  • ความงาม
  • แต่งหน้า
VIVARIS package AVivaris wedding studio
  • ชุดและแหวน
  • ชุดเจ้าสาว
VIVARIS package SVivaris wedding studio
VIVARIS package SSVivaris wedding studio
แต่งหน้าเจ้าสาวBenyada Make up
  • ความงาม
  • แต่งหน้า

ผู้ให้บริการยอดนิยม

Vivaris wedding studio
Benyada Make up
  • แต่งหน้า
PM Makeup
  • แต่งหน้า
Hotel Once Bangkok
  • โรงแรม
Agapé Garden
  • อื่นๆ

บทความยอดนิยม

แฟชั่นชุดแต่งงาน,ชุดแต่งงาน,ชุดเจ้าสาว,อัพเดทชุดแต่งงาน,แบบชุดแต่งงาน, อินกับเทรนด์ชุดแต่งงานปี 2017 กันแบบรัว...ช่วงไฮท์ซีซั่นของงานแต่งงานแบบนี้ Happy Wedding....
ซีรีส์เกาหลี, ฉากจูบ ซีรี่ส์เกาหลี, ฉากฟิน ซีรี่ส์เกาหลี, แนะนำซีรี่สเกาหลี, ซีรี่ส์น่าดู มาฟินกระจายกับซีรี่ส์เกาหลีพล็อตแปลก ๆ ก...ช่วงนี้บรรดาติ่งต้องทำงานหนักกันน่าดู...
ของขวัญวันครบรอบ , ของขวัญวันเกิด , ของขวัญให้แฟน , ของขวัญสำหรับผู้ชาย , ไอเดียของขวัญ 10 ไอเดียเลือกของขวัญให้แฟนหนุ่มง่ายๆ ไม...ไม่ใช่แค่ผู้ชายนะคะ...
แฟชั่นชุดแต่งงาน,ชุดแต่งงาน,ชุดเจ้าสาว,อัพเดทชุดแต่งงาน,แบบชุดแต่งงาน สวยจนต้องยอมใจ ไปกับคอลเลคชั่นใหม่ที่โดด...ใครที่อินกับแฟชั่นของสาวชาวอเมริกัน...
ชุดเจ้าสาว, แบบชุดเจ้าสาว, ชุดเจ้าสาว3มิติ, แรงบันดาลใจชุดเจ้าสาว, ชุดแต่งงาน สวยแบบมีเสน่ห์ น่าค้นหา กับมิติใหม่การดี......