ถ้าจะชวนเพื่อนๆที่ช่วยงานแต่ง ไป thank you party ที่ไหนเหมาะครับ

Phon thongjan

อยากจัดงาน thank you party ให้กับเพื่อนๆ ที่มาช่วยงานแต่ง และเหมือนเป็นการฮันนีมูนด้วยไปในตัวครับ

งานของผมไม่มี after party น่ะครับ มีแค่พิธีเช้ารดน้ำสังข์ และมีแขกผู้ใหญ่ เราไม่ได้จ้าง organizer 

เพื่อน ๆ ก็ช่วยกัน จัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่กันเอง 

เพื่อนๆ ว่าจะ work ไหมครับ ผมว่าจะจอง pool villa ของผมกับแฟน และสำหรับเพื่อน ๆ ด้วย 6-7 คน

คุยกับแฟนแล้วครับ เธอโอเค บอกว่าน่าสนุกดี เพราะเราไปเที่ยวสองต่อสองกันมาเยอะแล้ว

อยากได้รีสอร์ท ที่กระทัดรัดและบริการดี สำหรับปาร์ตี้เล็ก ๆ ครับ

อาเล็กซีฟู้ดแอนด์รีสอร์ท เป็นสถานที่พักผ่อนสำหรับนักท่องเที่ยวที่มาท่องเที่ยว ณ ชายหาดชะอำบรรยากาศดี ร่มรื่นกับร่มไม้นานาชนิดหากท่านใดเตรียมตัวมาพักผ่อนที่ชะอำ และกำลังมองหา รีสอร์ทและร้านอาหารซีฟู้ดรสเด็ด อร่อยๆๆๆเราแนะนำมาที่นี่เลยอาหารอร่อยบริารดีด้วยอากาศดีแถบที่พักยังสวยอีกด้วยราคาถูกดวยนะ  อิ้อิ้

อยากแนะนำเป็นที่  The Athitan Boutique Hotel Chiang Mai คะอากาศดีถ้าไปคงจะสนุกและอบอุ่นมากเลยคะที่ห้องก็สวยอาหารก็อร่อยนะคะ