ใส่รองเท้าผ้าใบแต่งงานมันผิดไหมค่ะ

มายมิ้น

มิ้นเป็นคนที่ไม่เคยใส่รองเท้าส้นสูงเลย หรือพูดง่ายๆไม่มีเลยค่ะ รองเท้าส้นสูง

เป็นคนลุยๆ

แต่ตอนนี้ถึงเวลาต้องแต่งงาน  เราจะผิดไหมที่ไม่ใส่รองเท้าส้นสูง  ที่ถามคือ ตอนพิธีฉลองมงคลสมรสเลยนะคะ

เราใส่ไม่ได้จริ๊งจริ้ง เราจะล้มตลอดเลย  ทำไงดีทำไงดี

up
0 users have voted.

ลองเป็นรองเท้าบัลเล่ คัชชูแบบไม่มีส้นไหมคะ สำหรับงานที่เป็นทางการสักหน่อย

หรือ ถ้าจัดงานแบบอินดี้ ก็สามารถใส่ชุดเจ้าสาวกระโปรงสั้น แล้วใส่ผ้าใบเท่ๆ ได้เลยค่ะ

ไม่จำเป็นต้องใส่ส้นสูงเสมอไปค่ะ